Thông số kỹ thuật máy khoan bê tông Ingco RGH9018
| Loại máy | Máy khoan đục bê tông |
| Mã sản phẩm | RGH9018 |
| Thương hiệu | Ingco – Trung Quốc |
| Công suất | 800W |
| Dòng điện | 220 – 240V/ 50 – 60Hz |
| Tốc độ đập | 0 – 5300 lần/ phút |
| Tốc độ không tải | 0 – 1200 vòng/ phút |
| Lực đập | 2.5J |
| Đầu cặp | SDS Max |
| Khả năng khoan | Bê tông 26mm |
| Trọng lượng | 4 kg |
| Phụ kiện | 3 mũi khoan và 2 mũi đục |
| Nguồn năng lượng | Dùng điện |





